
TAARIFA KWA WANAHISA

Taarifa inatolewa kuwa Mkutano Mkuu wa 50 wa Kampuni ya Tanzania Breweries Public Limited Company utafanyika Julius Nyerere International Convention 
Centre ukumbi wa Selous Mtaa wa Shaaban Robert tarehe 19 Julai 2023 saa tatu asubuhi. Pia wanahisa wanaweza kuhudhuria kwa njia ya mtandao, kwa 
madhumuni yafuatayo:

Kikao na wawakilishi wa wenye hisa chache
Taarifa ya Mkutano
Taarifa ya kuanza kwa mkutano itachukuliwa kuwa imekwisha somwa na kueleweka.
Kuidhinisha kumbukumbu
Kuidhinisha na kupitia kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa 50.
Mambo Yaliyojitokeza Kutokana na Kumbukumbu za Mkutano mkuu uliopita
Taarifa za Fedha na Ripoti ya Wakurugenzi
Kuidhinisha na kupitia taarifa ya fedha na ripoti ya wakurugenzi kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Disemba 2022
Kuidhinisha gawio lililolipwa kwa mwaka ulioishia tarehe 31 Desemba 2022
Uteuzi wa Wakaguzi wa Mahesabu
Kuidhinisha uteuzi wa PricewaterhouseCoopers kama wakaguzi wa nje wa mahesabu kwa mwaka unaoishia tarehe 31 Disemba 2023.
Mambo Mengineyo
Mambo mengineyo yanahitaji kuletwa kwa katibu angalau siku saba kabla ya mkutano.

IMETOLEWA NA BODI YA WAKURUGENZI

TAARIFA MUHIMU:
Mwanahisa mwenye udhuru, anaweza kumteua mwakilishi wake kwa kujazafomu za uwakilishi (Proxy Form), mwakilishi ataweza kuongea, kuuliza swali na 
kupigakura kwa niaba ya Mwanahisa. Aidha, mwakilishi huyo si lazima awe mwanahisa.

Fomu za uwakilishi zitumwe kwa Katibu wa Kampuni angalau masaa 48 kabla ya wakati uliopangwa kwa mkutano au zinaweza kutumwa kwa barua pepe 
kwenda tblcorporate.communications@ab-inbev.com

Mkutano Mkuu utafanyika kwa njia ya mtandao kupitia “Mkutano eAGMplatform”. Washiriki wote wanashauriwa kujisajili mapema zaidi kabla ya
tarehe ya mkutano. Zifuatazo ni taarifa muhimu za kukuwezesha kujisajili na kushiriki Mkutano Mkuu wa 50 wa wanahisa wa TBL:

Kama unatumia huu mfumo kwa mara ya kwanza, bonyeza kujiunga kisha jaza taarifa zako kama zinavyotakiwa. Kama utapatachangamoto zozote wakati wa 
kujiunga, tafadhali usisite kuwasiliana nasi kwa kupiga simu, sms au WhatsApp kwa namba  +255 746 160 516

Ili kushiriki mkutano bila changamoto, tafadhali tumia kifaa cha Windows na Chrome Browser. Matumizi ya vifaa vya Apple ni vema yafanywe baada ya 
kushauriana na Msimamizi wa Mfumo.

Nyaraka;
Ripoti ya Mwaka, Fomu za Uwakilishi, Kumbukumbu za Mkutano Mkuu uliopita na yatokanayo na mkutano mkuu uliopita zinapatikana kwa kubofya;
https://tanzaniabreweries.co.tz/shareholders

HUDUMA ZA HISA NA MAULIZO
Huduma zote zinazohusiana na usajili na hisa kwa sasa zinafanywa na Kampuniya CSD &amp; Registry Company Limited (CSDR). Mwanahisa anayehitaji 
kubadili taarifa zake, kwa mfano: akaunti, anwani au kutoa taarifa kwamba hajalipwa gawio, anaombwa awasiliane moja kwa moja na CSDR kwa anwani 
ifuatayo:

Msajili
CSD & Registry Company Limited, Kambarage House, 2nd Floor, Ufukoni Street, P. O. Box 70081, Dar es Salaam, Hotline:  +255746 160516 / +255 677 070414, 
Barua pepe: registrar@csdr.co.tz 

Ziara ya Kiwanda
Ziara ya kiwanda kwa Wanahisa walio na nia imepangwa siku ya Alhamisi tarehe 6 Julai 2023 saa nne asubuhi katika mojawapo ya viwanda vifuatavyo:  Dar es 
Salam - Ilala Mchikichini  |  Mbeya - Eneo la viwanda la Iyunga   |  Mwanza – Ilemela   |  Arusha – Eneo la viwanda la Themi

Tafadhali thibitisha ushiriki wako na chaguo la kiwanda kwa barua pepe kwenda tblcorporate.communications@ab-inbev.com kabla ya tarehe 3 Julai 2023 

1.    Pakua Google Chrome https://www.google.com/chrome au Microsoft edger https://www.microsoft.com/en-us/edge
2.    Kisha fungua kiungo (link): https://escrowagm.com/csdr/Login.aspx
3.   Siku ya Mkutano,unashauriwa kujiunga angalau dakika 20 kabla ya Mkutano kuanza kwa kutumia kiungo (link) tajwa hapo juu ili kuwa na
wasaa mzuri wa kukusaidia endapo utapata changamoto zozote za amna ya kushiriki Mkutano. Utapaswa kuingiza taarifa zifuatazo:
 • Ingiza jina la mtumiaji (Enter username)  • Ingiza nywila (Enter Password)  • Bonyeza Kujiunga (Click Login) • Bonyeza Jiunge kwenye kitufe cha 
bluu  (Click Join on the blue button)  • Bonyeza Jiunge kwa sauti ya Kompyuta ili kuhudhuria  (Click Join audio by Computer to attend the live meeting)  
    

To a Future with More Cheers
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